Mag-login Magbenta ng iyong mga tiket

Olivia Dean mga tiket

29 Agosto 2026 - 17 Oktubre 2026

Olivia Dean

Olivia Dean mga tiket

29 Agosto 2026 - 17 Oktubre 2026

Mga Ticket ni Olivia Dean

Impormasyon sa Tour ni Olivia Dean

Mga Detalye ng Tour 2025-2026

Mula nang lumabas ang alumna ng BRIT School bilang isang bagong talento noong 2023, binago niya ang mundo ng musika sa lakas ng kanyang boses. Ang 2025-2026 tour na ito ang pinakamahalagang proyekto na kanyang sinimulan sa ngayon at isang malinaw na paglihis mula sa mga intimate na lugar kung saan siya karaniwang nagtatanghal. Nakaranas na ang tour ng ilang shows na naubos ang tiket. Ito ba ay ang vocal power ng isang artist na maaaring tukuyin ang espasyo kung saan siya nagtatanghal? Ito ba ay ang mga di malilimutang melodiya na tahimik na dumapo sa iyo? Isa itong tour na tiyak na magdudulot ng pambihirang epekto.

Sa CO-OP Live, na matatagpuan sa Manchester, UK, ang CO-OP Live ay may dalawang pagtatanghal, tulad ng OVO Hydro sa Glasgow, gayundin ang masidhing demand sa Scottish. Ang pinakamalaking bahagi, gayunpaman, ay sa London, kung saan siya magtatanghal ng apat na magkakasunod na gabi sa Marso sa the O2 Arena. Na may seating capacity na 20,000, ang the O2 Arena ang pinakamalaking panloob na espasyo. Ang mga European na bahagi ng tour ay nagpapahiwatig kung saan may pinakamalaking fan bases at pinakamasidhing tagahanga si Dean: Amsterdam, na may paghinto sa Ziggo Dome (17,000); Berlin, sa Velodrom (12,000); at Copenhagen, sa Royal Arena (16,000).

Ano ang aasahan sa isang concert ni Olivia Dean

Nagtatanghal sa halos arena-sized na mga lugar, ang tour ay nagpapakita ng pinakamalaking pahayag tungkol sa kung saan hindi lamang ang komersyal na impluwensya kundi pati na rin ang artistikong kontrol. Hindi tulad ng package tours na dahil sa iba't ibang dahilan ay nakakasagabal sa epekto, ang mga concert na ito ay nagpapanatili ng kakaiba ang show, na si Dean ang tanging pokus, nang walang abala at walang kompromiso. Ang karanasan ng manonood ay kumokonekta sa malalakas na kuwento ng kanta. Ang kanyang pag-uusap sa pagitan ng mga kanta ay nagpapakita ng isang init na nagpipilit na hindi seryosohin ang sarili — isang uri ng pagkaway sa kanyang karamihan ay batang babae na manonood. Ito ay sopistikado, madaling lapitan, at nakakaaliw. Ang kanyang malalaking ballads ay puno ng luha, na may purong emosyonalidad na nagpapakita ng isang puso na laging bukas sa pakikipag-ugnayan na may tiyak na kumpyansa. Ang masigla, minsan ay mabilis na lead instruments at kapansin-pansing kakulangan ng maraming espasyo sa tunog ay nangangahulugang marami sa mga bagong materyal sa kanyang show ay kailangang umangkop o magbigay-daan sa mga pangangailangan ng diyalogo ng presensya at kawalan na kadalasang umiikot ang mga live concert sa kabuuan. Ang kanyang mapanukso, pabago-bagong boses ay may isang pagiging intimo na lumalabag sa lohika ng matematika ng ratio sa pagitan ng presensya at espasyo.

Damhin si Olivia Dean nang live sa concert!

Hindi pa kailanman naging mas mahalaga na makita ang isa sa pinakamakahimok na boses ng soul ng Britain sa trabaho. Ang mga mapapalad na nakakuha ng tiket sa mga kaganapang ito ay gumawa ng isang tahimik ngunit tiyak na pahayag ng suporta sa isang artist na gumawa ng kanilang tagumpay sa artistiko at komersyal na paraan.

100% Tunay na Ticket na may Proteksyon ng Mamimili

Bawat transaksyon ay bineberipika upang matiyak na ito ay lehitimo. Kaya, kapag bumili ka ng tiket, alam mong hindi ito peke; makakapasok ka pa rin. At kapag nagbenta ka ng tiket, walang anumang kaduda-dudang gawain — ang parehong proteksyon ay umaabot hanggang sa lampas ng mga gate at ilang araw sa hinaharap, para lang makasiguro.

Mga Petsa ng Tour ni Olivia Dean

10/13/2026: Olivia Dean Brisbane Tickets

10/9/2026: Olivia Dean Sydney Tickets

10/17/2026: Olivia Dean Auckland Tickets

10/10/2026: Olivia Dean Sydney Tickets

8/29/2026: Olivia Dean Tickets

8/29/2026: Olivia Dean Austin Tickets

8/30/2026: Olivia Dean Austin Tickets

10/5/2026: Olivia Dean Melbourne Tickets

10/6/2026: Olivia Dean Melbourne Tickets

Mga Sikat na Venue ni Olivia Dean

Brisbane Entertainment Centre Tickets

Qudos Bank Arena Tickets

Western Springs Stadium Tickets

Moody Center ATX Tickets

Rod Laver Arena Tickets

Talambuhay ni Olivia Dean

Ang tumataas na bituin na si Olivia Dean ay nasa kanyang paraan upang maging isang pangalan sa bawat bahay. Ang kanyang musika, at ang komunal, puno ng pagmamahal na espiritu nito, ang responsable para dito. Pinagsasama niya ang mala-tula, halos nakakabasag-puso na katapatan na matatagpuan sa lumang henerasyon ng soul music sa modernong R&B influences. Ang kanyang debut album, "Messy," ay tinawag ng maraming tagahanga at kritiko bilang "the next great Brit-soul record."

Ang "The Art of Loving" ang nagpatatag sa kanyang landas, na nagpapakita ng isang artistang may kumpiyansang naninirahan sa kanyang malikhaing pananaw. Bawat sumunod na release ay nagdaragdag sa nauna, na bumubuo ng isang inclusive, semi-autobiographical discography na sabay-sabay na nagmamapa sa ating kolektibong emosyonal na pagkahinog sa real-time.

Mga Pinakamahusay na Kanta ni Olivia Dean

Messy (Debut, 2023)

Ang unang full-length ay nagtatag ng kanyang aesthetic — mga komposisyon na nagpapalit-palit sa pagitan ng halos nakamamanghang intimate, piano-backed vocals at mas ganap na nabuo, malago, at orchestral na mga piraso. Sa mga track na ito, pinag-isipan niya ang nakapipinsalang rurok ng serye ng mga nabigong relasyon at naghatid ng ilan sa kanyang pinaka-ironically resigned na mga salaysay. Kapag ang kombinasyong ito ng mga salita at "alternative" love songs ay tumama, maaaring magparehistro ito sa mga hindi maganda ang tingin na makita itong nakakahiya, o walang duda na maraming, maraming babae na "pinagdaraanan ang kabanatang ito ng aking buhay" ay maramdaman ang pareho at makahanap ito ng kaginhawaan.

Love Songs (Triumphant, 2025)

Ito, ang pangalawang volume, ay muling nag-calibrate ng lahat. Dumiretso ito sa tuktok ng lalong walang kabuluhang mga tsart, oo, ngunit higit sa lahat, muling binigyan nito ng kahulugan kung ano ang artistang ito at kung ano ang kaya nitong gawin. Ang musika ay mas siksik. Pagkatapos ng ilang beses na pakikinig, makakahanap ka pa rin ng bagong bagay sa mga melodiya, sa paraan ng kanyang pagbuo ng mga kanta upang tila walang pinaglilingkuran kundi ang kuwentong nais niyang sabihin, at sa mga aranjamento — kung paano tila bawat instrumento ay may papel sa (sonik) na kuwento na walang nasayang na nota at walang puntong inukit para gumawa ng halatang tunog na hook. Matutuklasan ng mga manonood ang mga bagong texture sa arena-amplified arrangements ng mga kanta ni Olivia Dean. Ang "Letters I Never Sent" ay nananatiling kanyang standout piece pagdating sa mga pagmumuni-muni sa hindi nababanggit na mga salita. Ito ang nagpaparamdam ng matagal sa nakikinig. Ngunit ang kanyang iba pang mga track din ay kapansin-pansin dahil tila ayaw nilang magkasya sa isang malinis, kahon na genre. Mayroong sayaw na "Forever You and I"; ang intimate, humihingal na "Half-Life"; at ang Stevie-Nicks-circa-"Rumours" feel ng "Here Comes the Wonder." Sa pakikinig sa kanyang mga album, hindi mo maiwasang maramdaman na kasama mo ang isang multifaceted na artista na tila may isang siglo ng kasaysayan ng musika sa kanyang mga kamay. Gayunpaman, sa kabila ng saklaw na ito, mayroong isang bagay na cohesive sa tunog na ipinipresenta ni Olivia Dean, maging sa isang ballad o isang festival-ready na numero.

Bakit Bumili ng Olivia Dean Tickets sa Ticombo

Garantisadong Tunay na Ticket

Pinapadali ng platform ng Ticombo na bumili ng mga tiket sa concert ni Olivia Dean. Maaari kang mag-browse sa mga magagamit na petsa ng show, pagkatapos ay piliin ang iyong gustong petsa. Kapag tapos na iyon, ang susunod ay ang pagtingin sa mga opsyon sa upuan.

Ligtas na Transaksyon

Siyempre, kasama ng iba't ibang upuan ay ang iba't ibang presyo — ang mas malapit sa entablado ay nangangahulugang mas mataas ang presyo, ngunit mayroong iba't ibang punto ng presyo, kaya hindi ka dapat masyadong masama ang pakiramdam kung hindi mo kayang umupo nang malapit. Pagkatapos mong makapili, itatanong ng website ang paraan ng pagbabayad.

Mga Opsyon sa Mabilis na Paghahatid

Pagkatapos, tinitiyak ng platform na ikaw, ang customer, ay nasisiyahan sa iyong pagbili upang walang anumang abala sa araw ng kaganapan na humantong sa iyong kailangang dumaan sa anumang uri ng customer service, na maaaring magdagdag lamang sa pagkabigo sa paggastos na ng maraming pera para sa iyong tiket sa concert.

Kailan bibili ng mga tiket ni Olivia Dean?

Ang mga petsa sa Europa sa mga venue na may isang gabi lang ay nakakaranas ng mas malaking kompetisyon para sa mga tiket. Ang presyo para sa mga tiket na ito ay karaniwang nagbabago depende sa kung gaano kalapit ang petsa ng show. Kung mas maaga mong bibilhin ang mga tiket, mas maganda ang mga upuan at mas mura ang presyo. Ang paghihintay ay karaniwang nangangahulugang mas masamang upuan, at anumang matitipid ay napapawi dahil sa sobrang pagbayad para sa mga last-minute na tiket. Ang isang marketplace na minsan ay maaaring magbigay ng mga tiket sa o mas mababa sa face value, ang Ticombo, ay isang fan-to-fan site na binabanggit pa ng banda sa opisyal nitong site. Sa kasalukuyan, ang tanging mga tiket na pabor sa atin ay para sa mga pagpapakita sa weekdays, na ang tiket sa weekdays ng isang Monday show ay nagbibigay ng paraan upang makatipid ng hanggang 40% kumpara sa presyo ng isang magandang pagpapakita sa weekend. Kapag pinagsama-sama mo ang mga tipid at posibilidad ng pagpili ng upuan, at kapag tiningnan mo ang mga posibilidad na ito habang isinasaalang-alang mo ang dami ng mga tiket na magagamit para sa parehong maganda at masamang mga concert, ang pagtingin sa isang pagpapakita sa weekdays ay talagang may katuturan.

Mga Katulad na Artista na Maaaring Magustuhan Mo

Jungle Tickets

The Mighty Mocambos Tickets

August Charles Tickets

Frankie Valli Tickets

La La Love You Tickets

James Arthur Tickets

Kool & The Gang Tickets

Maxwell Tickets

Lionel Richie Tickets

Ben LOncle Soul Tickets

Albina & Familja Kelmendi Tickets

Jacob Banks Tickets

Mica Millar Tickets

Miami Band Tickets

Hot Chocolate Tickets

August Alsina Tickets

Il Divo Tickets

Joss Stone Tickets

Mofro Tickets

Kenny Thomas Tickets

Kelela Tickets

Jools Holland Tickets

Diana Ross Tickets

Kehlani Tickets

An Evening With Silk Sonic Tickets

Veronica Fusaro Tickets

Nik West Tickets

Frankie Valli & The Four Seasons Tickets

James Emmanuel Tickets

Heather Small Tickets

Aressted Development Tickets

Sam Tompkins Tickets

Inside Moves Tickets

Stevie Wonder Tickets

Hiraeth Tickets

Mabel Tickets

Frankie Valli and the Four Seasons on Broadway! Tickets

Mon Rovîa Tickets

Sister Sledge Tickets

Al Green Tickets

Pinakabagong Balita ni Olivia Dean

Ang pinakabagong ebidensya ay ang maalalahaning kalikasan ni Olivia Dean sa pagbabalanse ng mga kaganapan. Narito ang isang pagtingin kung paano makakuha ng mga tiket para sa kanyang mga concert at kung magkano ang maaaring maging halaga nito sa iyo.

Madalas Itanong

Paano Bumili ng Mga Ticket para kay Olivia Dean?

Pinapadali ng platform ng Ticombo na bumili ng mga tiket sa concert ni Olivia Dean. Maaari kang mag-browse sa mga magagamit na petsa ng show, pagkatapos ay piliin ang iyong gustong petsa. Kapag tapos na iyon, ang susunod ay ang pagtingin sa mga opsyon sa upuan. Pagkatapos mong makapili, itatanong ng website ang paraan ng pagbabayad. Pagkatapos, tinitiyak ng platform na ikaw, ang customer, ay nasisiyahan sa iyong pagbili.

Magkano ang mga ticket ni Olivia Dean?

Ang presyo para sa mga tiket na ito ay karaniwang nagbabago depende sa kung gaano kalapit ang petsa ng show. Kung mas maaga mong bibilhin ang mga tiket, mas maganda ang mga upuan at mas mura ang presyo. Sa iba't ibang upuan ay mayroon ding iba't ibang presyo — ang mas malapit sa entablado ay nangangahulugang mas mataas ang presyo, ngunit mayroong iba't ibang punto ng presyo.

Kailan nagsisimulang ibenta ang mga ticket ni Olivia Dean?

Available na ang mga tiket ngayon sa pamamagitan ng platform ng Ticombo. Maaari kang mag-browse sa mga available na petsa ng show at pumili ng iyong gustong petsa upang masiguro ang iyong puwesto sa paparating na concert.

Saan magtatanghal si Olivia Dean?

Magtatanghal si Olivia Dean sa malalaking venues sa UK at Europe, kabilang ang CO-OP Live sa Manchester, OVO Hydro sa Glasgow, the O2 Arena sa London, Ziggo Dome sa Amsterdam, Velodrom sa Berlin, at Royal Arena sa Copenhagen.

SALAMAT!

Ang nangungunang marketplace sa buong mundo.

Ang Ticombo® ngayon ang may pinakamaraming sumusubaybay sa lahat ng reselling platforms sa Europa. Salamat!

Selyo ng Kahusayan ng Komisyon ng EU

Ang Ticombo GmbH (kumpanyang nagmamay-ari) ay kinikilala sa ilalim ng Horizon 2020, ang programa ng EU para sa pananaliksik at inobasyon, para sa proposal No. 782393.

EU Seal of Excellence

Ayon sa balita

BBCSky NewsIndependentThe SunDaily MailEvening StandardForbesYahoo
  • Tungkol sa Amin
  • Koponan
  • TixProtect
  • Legal na pabatid
  • Mga Tuntunin at Kundisyon
  • Programa ng Affiliate
  • Serbisyong Pangkorporasyon
  • Madalas Itanong
  • Paano ito gumagana
  • Mga Hotel
  • Makipag-ugnayan sa amin

Mga Opisina ng Ticombo

Germany
Unter den Linden 24, 10117 Berlin, Germany
United Kingdom
167 City Road, London, Greater London, EC1V 1AW, United Kingdom
United States
131 Continental Dr, Suite 305, Newark, Delaware 19713, United States
Switzerland
Am Dürrbach 2, 6390 Engelberg, Switzerland
Bulgaria
Regus Sofia City West, bul Totleben 53-55, 1606 Sofia, Bulgaria
United Arab Emirates
UAE Dubai Silicon Oasis, DDP Building A1, Office 302, Dubai, United Arab Emirates
Mexico
Av Chapultepec 360, Roma Norte, Cuauhtémoc, 06700 Ciudad de México, CDMX, Mexico
Maaaring mag-iba ang legal na entidad ng platform provider depende sa lokasyon, event, at/o domain. Para sa karagdagang detalye, tingnan ang partikular na pahina ng Event., Legal na pabatid at Mga Tuntunin. © 2026 Ticombo. Lahat ng karapatan ay nakalaan.